சினிமா, Uncategorized

தயாரிப்பாளர் சங்கத்தின் பொதுக்குழுவுக்கு தடை கேட்டு வழக்கு

இன்று நடைபெற உள்ள பொதுக்குழுவுக்கு தடைகேட்டு வி ஹவுஸ் புரொடக்சன்ஸ் தயாரிப்பாளரான சுரேஷ் காமாட்சி கோர்ட்டை அணுகினார்.
தமிழ் திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் சங்கத்தில் கேயார் அணி தாணு அணி என இரண்டு அணிகள் ஒருவருக்கொருவர் குறை கூறி இது வரை சங்கத்தை செயல்படவிடாமல் தடுத்து வருகின்றனர். வழக்கும் தொடுத்து நாளை கேயார் மீது நம்பிக்கையில்லா தீர்மானம் கொண்டுவர நீதிபதி நியமிக்கப்பட்டு பொதுக்குழு கூட உள்ளது. இந்த பொதுக்குழுவில் புதிதாக படம் எடுக்கும் அதாவது செயற்குழுவில் ஒப்புதல் பெறப்பட்டு ஓட்டுப்போட உரிமையுள்ள தொண்ணூறு தயாரிப்பாளர்கள் கலந்துகொள்ள தடை விதிக்கப்பட்டிருந்தது. இதற்கான தடையை தாணு அணி பெற்றிருந்தது.

KR
கேயார்

அப்படி தடைவிதிக்கப்பட்டிருந்த தொண்ணூறு தயாரிப்பாளர்களில் ஒருவரான சுரேஷ் காமாட்சி இதற்கெதிராக அதாவது பொதுக்குழு இந்த தொண்ணூறு பேருமின்றி நடத்தக்கூடாது என வழக்குத் தொடுத்தார். இந்த வழக்கில் இன்று அவருக்கு மட்டும் பொதுக்குழுவில் கலந்துகொள்ள கோர்ட்டு மூலம் அனுமதி வழங்கப்பட்டது. மேலும், சுரேஷ் காமாட்சி மட்டும் கலந்துகொள்ளலாம் என்றால் மற்ற எண்பத்தொன்பது பேரும் ஏன் கலந்துகொள்ளக்கூடாது எனக் கேட்டு மற்ற தயாரிப்பாளர்களும் முறையீடு செய்யவிருக்கின்றனர். இன்றும் நாளையும் கோர்ட்டு விடுமுறை என்பதால் திங்கட்கிழமை நாளை நடைபெறவிருக்கும் பொதுக் குழு செல்லாது எனக் கேட்டு வழக்கு தாக்கல் செய்ய உள்ளனர்.

 

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.