அரசியல், இந்தியா

2ஜி ஸ்பெக்ட்ரம் வழக்கு: குற்றச்சாட்டுகளை ரத்து செய்யக் கோரும் மனுவை விரைந்து விசாரிக்க கனிமொழி மனு!

kani

‘2ஜி ஸ்பெக்ட்ரம்’ ஒதுக்கீட்டில் ஊழல் நடந்ததாகக் கூறி  முன்னாள் தொலை தொடர்புத் துறை அமைச்சர் ஆ. ராசா, தொலை தொடர்பு துறை அதிகாரிகள், தி.மு.க. மாநிலங்களவை எம்.பி. கனிமொழி ஆகியோர் கைது செய்யப்பட்டனர். தற்போது ஜாமீனில் வெளியே வந்துள்ளனர்.
இந்நிலையில், உச்ச நீதிமன்றத்தில் கனிமொழி சார்பில், அவரின் வழக்கறிஞர் ஜோசப் அரிஸ்டாட்டில், நேற்று ஒரு மனு தாக்கல் செய்தார். அதில், ‘ஸ்பெக்ட்ரம் ஒதுக்கீடு குறித்த வழக்கில், எனக்கு எதிராக டில்லி சிறப்பு நீதிமன்றம் குற்றப்பத்திரிகை தாக்கல் செய்துள்ளது. இந்த குற்றச்சாட்டுகள் அனைத்தையும் ரத்து செய்ய வேண்டும் என, மனு தாக்கல் செய்துள்ளேன். இந்த மனு மீதான விசாரணையை விரைந்து மேற்கொண்டு தீர்ப்பு அளிக்க வேண்டும்’ என கூறப்பட்டுள்ளது.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.