இசை வெளியீடு, இசையமைப்பாளர், சினிமா

‘நீங்கள் ஏன் மேற்கத்திய கலாச்சாரத்தையே படமாக்குகிறீர்கள்’! காவியத்தலைவன் மேடையில் ஏ.ஆர்.ரஹ்மான்

சித்தார்த், ப்ருத்விராஜ், வேதிகா நடிப்பில் உருவாகியுள்ள புதிய படம் ‘காவியத்தலைவன்’. இப்படத்தை வசந்தபாலன் இயக்கியுள்ளார். ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைத்துள்ளார்.இந்த பத்திரிகையாளர் சந்திப்பில், நடிகர் சித்தார்த், நடிகைகள் வேதிகா, அனைகா, இயக்குநர் வசந்தபாலன், இசையமைப்பாளர் ஏ.ஆர்.ரஹ்மான், எழுத்தாளர் ஜெயமோகன், பாடலாசிரியர் பா.விஜய் உள்ளிட்ட படக்குழுவினர் கலந்துகொண்டனர்.
இவ்விழாவில் பேசிய வசந்தபாலன், ‘அங்காடித்தெரு’ படம் முடிந்தபிறகு நானும் ஜெயமோகனும் நாடக வாழ்க்கை பற்றி பேசிக்கொண்டிருந்தோம். அப்போது, அவ்வை சண்முகி எழுதிய நாடக வாழ்க்கை என்ற புத்தகத்தை பற்றி ஜெயமோகன் என்னிடம் விளக்கிக் கொண்டிருந்தார். அப்பொழுது சாதாரணமாக கேட்டுக் கொண்டிருந்த நான், அதன்பிறகு அதன்மீது ஈடுபாடு ஏற்பட்டு, அந்தப் புத்தகத்தை தேடிக் கண்டுபிடித்து படிக்க ஆரம்பித்தேன். அதுதான், இந்த படம் எடுக்க எனக்கு உந்துதலாக இருந்தது’ என்றார்.


ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் பேசும்போது, ‘நான் இதுவரை 3 தலைமுறைகளுக்கு இசையமைத்திருக்கிறேன். கடந்த சில தினங்களுக்கு முன்பு ஈரானிய இயக்குநர் மஜித் மஜிதியுடன் பேசும் வாய்ப்பு கிடைத்தது. அப்போது, அவர் என்னிடம், நான் உங்களுடைய படங்கள் எல்லாம் பார்த்து வருகிறேன். ஏன் உங்கள் கலாச்சாரத்தை விட்டுவிட்டு, மேற்கத்திய கலாச்சாரத்தையே பின்பற்றி வருகிறீர்கள் என்றார். அவருக்கு நான் இந்தப் படத்தை போட்டுக் காண்பிப்பேன். அவருக்கு இந்தப் படம் கண்டிப்பாக பிடிக்கும்’ என்றார். நடிகர் சித்தார்த் பாரம்பரிய கலாசார உடையில் வந்திருந்தார். இவ்விழாவில், மேடை நாடக கலைஞர்களுக்கு நிதியுதவி வழங்கி அவர்களை கௌரவித்தனர்.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.