தமிழ்நாடு, வணிகம்

கோ – ஆப்டெக்ஸில் ஆன்லைன் விற்பனை!

KNT

கோ- ஆப் டெக்ஸில் விரைவில் இணையவழி மூலம் துணிகள் விற்பனை செய்யும் முறையை, தமிழக முதல்வர் தொடக்கி வைக்கவுள்ளார் என்று கைத்தறி, துணி நூல் துறை அமைச்சர் எஸ்.கோகுல இந்திரா கூறினார். தஞ்சாவூர் பழைய பேருந்து நிலையம் அருகில் உள்ள ராஜராஜன் வணிக வளாகத்தில், ரூ.10 லட்சத்தில் புதுப்பிக்கப்பட்ட கோ- ஆப் டெக்ஸ் விற்பனை நிலையத்தை திறந்து வைத்து பேசியபோது அவர் இந்தத் தகவலைத் தெரிவித்தார்.

தனியார் துணிக் கடைகளில் இணையவழி மூலம் துணிகள் வாங்கும் வசதி உள்ளது. அதுபோல, கோ- ஆப் டெக்ஸிலும் இணையவழி மூலம் துணிகள் வாங்கும் முறையை தமிழக முதல்வர் விரைவில் அறிமுகப்படுத்தவுள்ளார்.

நம் நாட்டில் மட்டுமல்லாமல், அயல்நாடுகளில் வசிப்போரும் கோ- ஆப் டெக்ஸில் துணிகளை வாங்க விரும்புகின்றனர். எனவே, இணையதளத்தில் துணிகள் பற்றிய விவரம், வண்ணம், வடிவமைப்பு, விலை, பணம் செலுத்துமிடம் போன்றவை குறிப்பிடப்படவுள்ளன என்றார் கோகுல இந்திரா.

கோ- ஆப் டெக்ஸ் நிறுவனத்தின் நிர்வாக இயக்குநர் உ.சகாயம் பேசியபோது, இந்த நிறுவனத்தில் 2013-14-ஆம் ஆண்டில் ரூ.301.44 கோடி அளவுக்கு விற்பனை செய்யப்பட்டது. கோ- ஆப் டெக்ஸ் வரலாற்றில் இவ்வளவு அதிக அளவில் விற்பனை செய்தது இதுவே முதல் முறை. நிகழ் நிதியாண்டில், இதைவிடக் கூடுதலாக விற்பனை செய்யத் திட்டமிடப்பட்டுள்ளது என்றார்.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.