அரசியல், தமிழ்நாடு

ரூ. 190 க்கு சிமெண்ட் : தமிழக அரசு விற்பனை

DSCN0376மலிவு விலையில் சிமெண்ட் விற்பனை செய்யும் திட்டத்தை தமிழக அரசு அறிவித்துள்ளது. இதன்படி ஒரு மூட்டை சிமெண்ட் 190 ரூபாய்க்கு விற்பனை செய்யப்படும். இதுதொடர்பாக முதலமைச்சர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், தனியார் சிமெண்ட் உற்பத்தியாளர்களிடம் இருந்து மாதம் ஒன்றுக்கு 2 லட்சம் மெட்ரிக் டன் சிமெண்ட் கொள்முதல் செய்யப்படும்.

மாநகராட்சி, நகராட்சி, பேரூராட்சி மற்றும் பஞ்சாயத்து யூனியன்களில் உள்ள 470 கிடங்குகளில் இருப்பு வைக்கப்படும் சிமெண்ட், மூட்டை ஒன்றுக்கு 190 ரூபாய் என்ற விலையில் விற்பனை செய்யப்படும் என்று அந்த அறிக்கையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. வீடு கட்டுவோர், இத்திட்டத்தின் கீழ் அதிகபட்சம் 1500 சதுர அடிக்கு 750 மூட்டைகள் வரை மலிவு விலையில் சிமெண்ட்டை பெற்றுக்கொள்ளலாம். வீடுகளை புதுப்பிக்க மற்றும் பழுது பார்க்க 10 முதல் 100 மூட்டைகள் வரை மலிவு விலை சிமெண்ட்டை பெற்றுக்கொள்ளலாம்.

இத்திட்டத்தை செயல்படுத்த தமிழ்நாடு சிமெண்ட் நிறுவனம் ஒருங்கிணைப்பு முகமையாக செயல்படும் என்றும், முதலமைச்சர் தனது அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். சந்தையில் தற்போது ஒரு மூட்டை சிமெண்ட் 340 முதல் 350 ரூபாய் வரை விற்பனை செய்யப்படுவது குறிப்பிடத்தக்கது.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.