அரசியல், தமிழ்நாடு

மீனவர்களுக்கு என தனி அமைச்சகம்: ஜி.கே. வாசன் வலியுறுத்தல்

fishermenதமிழக மீனவர்களின் பிரச்னைக்கு தீர்வு காண உயர் அதிகாரிகள் குழுவை மத்திய அரசு அமைக்க வேண்டும் என முன்னாள் மத்திய அமைச்சர் ஜி.கே. வாசன் வலியுறுத்தினார். இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்ட அறிக்கையில் தமிழக மீனவர்கள் பிரச்னையில் மத்தியில் உள்ள பாஜக அரசு அலட்சியப் போக்கை கடைப்பிடிக்கிறது. இலங்கை அதிபரின் அராஜகப் போக்கும், இலங்கைக் கடற்படையினரின் அத்துமீறலும் அன்றாட நிகழ்வாகிவிட்டன. இதனால் தமிழக மீனவர்களின் வாழ்வாதாரம் கேள்விக்குறியாகியுள்ளது. தமிழக மீனவர்கள் 20 பேரையும், பறிமுதல் செய்யப்பட்ட 81 படகுகளையும் இலங்கை அரசு விடுவிக்காமல் இருப்பது அந்நாட்டு அதிபரின் ஆணவப் போக்குக்கு எடுத்துக்காட்டாகும். மீனவர்களுக்கு என மத்திய அரசு தனி அமைச்சகத்தை அமைக்க வேண்டும். உயர் அதிகாரிகள் குழுவை அமைத்து மீனவர்களுடன் பேச்சு நடத்தி பிரச்னைகளுக்கு தீர்வு காண வேண்டும். இலங்கைச் சிறையில் உள்ள 20 மீனவர்களையும், 81 படகுகளையும் விடுவிக்க விரைந்து நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும். படகுகளை இழந்துள்ள மீனவர்களுக்கு நிவாரணம் வழங்க வேண்டும் என ஜி.கே. வாசன் வலியுறுத்தியுள்ளார்.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.