அரசியல், தமிழ்நாடு

தேர்தலுக்குப் பிறகு சொத்து அதிகமானது எப்படி?: பொன். ராதாகிருஷ்ணன் விளக்கம்

pon radha

நாடாளுமன்ற தேர்தலுக்கு பிறகு தொழில்துறை அமைச்சர் பொன் ராதாகிருஷ்ணன் அதிக சொத்துக்களை சேர்த்துள்ளதாக வெளியான தகவலுக்கு, அவர் விளக்கம் அளித்துள்ளார். இதுதொடர்பாக அவர் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், நாடாளுமன்ற தேர்தலின் போது கொடுக்கப்பட்ட சொத்து மதிப்புக்கும், அமைச்சரான பின்னர் தாக்கல் செய்யப்பட்ட சொத்து மதிப்புக்கும் இடையில் சுமார் 2 கோடி 98 லட்ச ரூபாய் வேறுபாடு இருப்பதை காரணம் காட்டி, தான் அதிக சொத்துக்களை வாங்கியிருப்பது போன்ற சந்தேகம் எழுப்பப்பட்டு வருவதாகவும், இதற்கு விளக்கம் அளிப்பது கடமை என்றும் பொன் ராதாகிருஷ்ணன் தெரிவித்துள்ளார். தங்கள் குடும்பம் கூட்டுக் குடும்பம் என்றும், கடந்த 83 ஆண்டுகளாக கூட்டாக அனுபவித்து வந்த சொத்துக்களை, கடந்த மே மாதம் பிரித்து, பத்திரப்பதிவு செய்து கொண்டதாகவும் அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார். தேர்தல் விதிகளின்படி தாக்கல் செய்யப்பட்ட சொத்துக்களின் மதிப்பு உத்தேச மதிப்பீட்டின் அடிப்படையிலும், கூட்டு மதிப்பீட்டின் அடிப்படையிலும் தாக்கல் செய்யப்பட்டது என்றும், ஆனால், அரசிடம் தாக்கல் செய்யப்பட்ட சொத்துக்களின் மதிப்பு துல்லியமாக கணக்கிட்டு நிர்ணயிக்கப்பட்ட மதிப்பு என்றும் அவர் தெரிவித்துள்ளார்.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.