அரசியல், தமிழ்நாடு

திராவிட கட்சிகளை மதவாத இயக்கங்கள் அழிக்க நினைக்கின்றன: மு.க.ஸ்டாலின்

Stalinதமிழகத்தில் திராவிட இயக்கங்கள்  தோன்றியதல்தான் பிற்படுத்தப்பட்ட, தாழ்த்தப்பட்ட மற்றும் பழங்குடியின மக்கள்  இன்று மருத்துவர்களாகவும், பொறியாளர்களாகவும் உறுவாகியுள்ளனர் என மீஞ்சூரில் நடைபெற்ற திருமண விழாவில் பேசும்போது  மு.க. ஸ்டாலின் தெரிவித்தார். முன்னால் பால்வளத்துறை அமைச்சரும், திமுக ஆதிதிராவிட மாநில  நலக்குழு செயலருமான  க.சுந்தரத்தின் மகன் டாக்டர் க.சு. செந்தில் ராஜ்குமார், டாக்டர் ரா.தீப்திகிருஷ்ணாவுக்கும் மீஞ்சூரில் உள்ள எழில் திருமண மண்டபத்தில்  வியாழக்கிழமை திருமணம் நடைபெற்றது. இருவரின்  திருமணத்தை  திமுக பொருளாளர் மு.க. ஸ்டாலின் தலைமை வகித்து நடத்தி வைத்து பேசியது. திராவிட கட்சிகளை  ஆர்.எஸ்.எஸ் உள்ளிட்ட இயக்கங்கள் அழிக்க நினைக்கின்றது. ஆனால் யார் நினைத்தாலும் திமுகவை அழிக்க முடியாது’என கூறினார்.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.